GunZ Destroyer - GunZ The Duel
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GunZ Destroyer

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

event các anh em tham gia nào

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
[GL]bitbobo01
๑۩۞۩๑ DarkAngel ๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑ DarkAngel ๑۩۞۩๑
[GL]bitbobo01

Đến từ : ____♥♥♥_____♥♥♥_____ __♥_____♥_♥_____♥___ __♥______♥______♥___ ___♥____Hell___♥____ _____♥_______♥______ _______♥___♥________ _________♥__________ _______♥___♥________ _____♥_______♥______ ___♥___Heaven__♥____ __♥______♥______♥___ __♥_____♥_♥_____♥___ ____♥♥♥_____♥♥♥_____

event các anh em tham gia nào Empty
Bài gửiTiêu đề: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 11:03 pm

Mọi bằng hữu đều có thể nhận đc những giải thưởng có giá trị,hãy nhanh
chóng lấy trộm điện thoại của người thân và nhắn tin theo cú pháp:
___ "Em là cướp đây" gửi đến tổng đài 113___event các anh em tham gia nào Orion_%20%286%29 event các anh em tham gia nào Suspect

Và ngay sau đây là danh sách giải thưởngevent các anh em tham gia nào Orion_%20%2813%29 :

_Giải ba: Một bộ còng số 8 làm bằng thép ko gỉ,màu sắc trang nhã phù hợp với mọi lứa tuổi.event các anh em tham gia nào Orion_%20%2822%29 event các anh em tham gia nào Icon_basketball
_Giải nhì: Hai bộ Pijama kẻ sọc trắng đen,thiết kế sang trọng đc trao tận tay.event các anh em tham gia nào Orion_%20%2857%29 event các anh em tham gia nào Icon_cheers
_Và giải đặc biệt,chìa khóa một căn hộ cao cấp ở trại A6,với thiết kế
hòa hợp với thiên nhiên,thường xuyên nghe chim lợn hót và mặt tiền
hướng thẳng ra pháp trường, sẽ send qua đường CA. event các anh em tham gia nào Orion_%20%2836%29 event các anh em tham gia nào Affraid

Và còn rất nhiều giải thưởng khác đang chờ những bằng hữu nhẹ dạ cả tin,còn chờ gì nữa,hãy mong chóng tham gia. event các anh em tham gia nào Lol
J.B
J.B ♥ Puny
J.B ♥ Puny
J.B

Bài gửiTiêu đề: Re: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitimeThu Aug 05, 2010 8:59 pm

chủ thớt cho cái tem nhé , tks nhìu lắm :X :X Moakzzz :*
(¯`¶<µñ¥´¯)
Thành Viên Chính Thức

Bài gửiTiêu đề: Re: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitimeFri Aug 06, 2010 7:17 am

Nice! hết nói đc chủ topic!
(¯`¶<µñ¥´¯)
Thành Viên Chính Thức

Bài gửiTiêu đề: Re: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitimeSat Aug 07, 2010 9:14 am

Tạo thêm 1 pic xxx cho ta đi! để anh em cùng chát xxx!
J.B
J.B ♥ Puny
J.B ♥ Puny
J.B

Bài gửiTiêu đề: Re: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 7:55 am

Kuny đã viết:
Tạo thêm 1 pic xxx cho ta đi! để anh em cùng chát xxx!
níu cậu dám tạo thì tớ sẽ xxx với cậu Very Happy
(¯`¶<µñ¥´¯)
Thành Viên Chính Thức

Bài gửiTiêu đề: Re: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 8:39 am

Trời thằng này gan mới thách đấu xxx với ta à! Ta sẽ kiu nhOxChanh tạo U là đối thủ của ta Very Happy!
J.B
J.B ♥ Puny
J.B ♥ Puny
J.B

Bài gửiTiêu đề: Re: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 7:41 pm

Kuny đã viết:
Trời thằng này gan mới thách đấu xxx với ta à! Ta sẽ kiu nhOxChanh tạo U là đối thủ của ta event các anh em tham gia nào Icon_biggrin!
hõi cậu Bitbobo xem , tớ xxx thế nào ( onl đêm từ 2h ság ~~ 6h ság , khôg bik trog time đó tớ làm gì Very Happy event các anh em tham gia nào Icon_twisted )
(¯`¶<µñ¥´¯)
Thành Viên Chính Thức

Bài gửiTiêu đề: Re: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 9:11 am

-=-[C]-=- đã viết:
Kuny đã viết:
Trời thằng này gan mới thách đấu xxx với ta à! Ta sẽ kiu nhOxChanh tạo U là đối thủ của ta event các anh em tham gia nào Icon_biggrin!
hõi cậu Bitbobo xem , tớ xxx thế nào ( onl đêm từ 2h ság ~~ 6h ság , khôg bik trog time đó tớ làm gì Very Happy event các anh em tham gia nào Icon_twisted )
Bình thường thôi! Vừa xem vừa làm tớ làm 14 người roài! ko tin hỏi nhOxChanh xem lần nào vào phòng nó cũng thấy đang làm!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: event các anh em tham gia nào   event các anh em tham gia nào Icon_minitime

event các anh em tham gia nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang